.
mkaka mwenye fyucha 💯

mkaka mwenye fyucha 💯

@ommyblessed

Tweets6.6k
Followers3.3k
Following3.1k
Likes58.8k

I just wanna see the sun shine tomorrow🕌#hustler

Dar es Salaam, Tanzania
Joined on November 2018

Statistics

We looked inside some of the tweets by @ommyblessed and here's what we found interesting.

Inside 100 Tweets

Time between tweets:
1 hour
Average replies
56
Average retweets
27
Average likes
263
Tweets with photos
20 / 100
Tweets with videos
10 / 100
Tweets with links
5 / 100

Last Seen Profiles

@creepitr3al @creepitr3al
@Fantastic2499 @Fantastic2499
@AtilaUlgar @AtilaUlgar
@AIKIS11 @AIKIS11
@designbyteetrix @designbyteetrix
@Esccorlu1 @Esccorlu1
@KKWuRWBcKR7UNYL @KKWuRWBcKR7UNYL
@ardaglryz @ardaglryz
@yssassyyy @yssassyyy
@01No_1 @01No_1
@Sayaka_reon_ @Sayaka_reon_
@cmpuls3 @cmpuls3
@KuleVirgjil @KuleVirgjil
@TheBCRide @TheBCRide
@omuomushitai @omuomushitai
@__zkyylmz @__zkyylmz

Labda sio sasa , labda sio Leo wala kesho , lakini ushindi ndio hitimisho langu , sababu nimekataa kuwa kawaida💯

1
1
16

Alhamdulillah Day One, Mmeshindaje Ndugu zangu?

12
2
86

Rolimodo kamwambia JK sa mambo gani haya dogo anaongea😂😂 https://twitter.com/azamtvtz/status/1229330268693069824 

10
2
53

Kumbuka kusema asante kwa mume na mke uliye naye kwani huyo ndio msiri wa madhaifu yako.

1
1
1

8 Things to quit 👇🏻

1. Trying to please everyone
2. Fearing change
3. Living in the past
4. Overthinking
5. Being afraid to be different
6. Beating yourself up over mistakes
7. Sacrificing your happiness for others
8. Thinking you're not good enough

RT

1
7
38

Mnajuwa kwa kopa kwa riba ya 16% kwa kuuza T-Bills kwa miaka 20, Serikali italipa riba ya 2.5 bilioni kwa kila 1 bil inayokopa? Nimekosa nini kuzaliwa mTZ jamani? 🤣

7
21
276
Well said Mother China. Well said.

Well said Mother China. Well said.

0
2
8

You’re not addicted to Twitter. You’re just jobless.

28
75
212

BREAKING News.. VOCADAM Inatoa Gb 2 kama Zawadi kwa wataje wake. 🕺💃🕺💃
Na Hivi ndiyo ulivyofeli mitihani , KUKU wewe Umeona wapi pameandikwa VODACOM ?

Kuwa makini alaaa 😂😂😂😂

24
9
292

Using a condom is a sign that you are having sex with a person you're not supposed to be having sex with.

Am I correct????

8
0
32

VIJANA wa twitter muwe mnaangalia kwanza Level zenu kabla hamjaja DM,hivi mtu mwenyew unaonekana unalelewa na wazazi,username yako tu imekaa kihuni sijui kisela,Ubroo huna,umeingia twiter february bado unazama twitter kwa Glory sijui hizi nguvu unatoa wap.PUMBAVU ZAKO

484
35
1.2k

Hivi, car wash kwa kiswahili ni nini? 🤔

137
15
627
R.I.P kigogo wa RwandaSisi chuma chetu @kigogo2014 in tananzanie kipo imara

R.I.P kigogo wa Rwanda

Sisi chuma chetu @kigogo2014 in tananzanie kipo imara

1
2
10

🇹🇿🇹🇿🇹🇿TANZANIANS ONLY!🇹🇿🇹🇿🇹🇿EVENING GAIN🇹🇿🇹🇿🇹🇿🇹🇿🇹🇿ARE YOU ACTIVE?? 🇹🇿🇹🇿🇹🇿🇹🇿🇹🇿🇹🇿Boost your Twitter audience now🇹🇿🇹🇿🇹🇿🇹🇿🇹🇿🇹🇿Like and Retweet🇹🇿🇹🇿🇹🇿Drop and follow whoever likes your handle🇹🇿🇹🇿🇹🇿
I follow all retweets

#KOTLoyalsOnly🇹🇿#KOTLoyas 🇹🇿🇹🇿🇹🇿🇹🇿#MaiyoDrive 🇹🇿🇹🇿🇹🇿

0
1
2
@tz_tembo Ameshafanya yake, Wewe Mwana Dar & Pwani Unakwama wapi..?? Zimebaki siku 3 kufikia tarehe 20 February zoezi la Kijiandikisha na Kuboresha Taarifa zako kwenye Daftari la Kudumu la Mpiga Kura Lifungwe. Kuwa Mjanja Basi #JiandikisheNec #KijanaJiandikishe #BVRDAR

@tz_tembo Ameshafanya yake, Wewe Mwana Dar & Pwani Unakwama wapi..?? Zimebaki siku 3 kufikia tarehe 20 February zoezi la Kijiandikisha na Kuboresha Taarifa zako kwenye Daftari la Kudumu la Mpiga Kura Lifungwe. Kuwa Mjanja Basi #JiandikisheNec #KijanaJiandikishe #BVRDAR

1
12
16

Nivitu gani mpenzi wako akivifanya kwenye relationship unaweza kumuacha? 🤔

125
15
582

Mdogo wa mke wake Ambaye Ni binti alikuwa ana Ishi kwa Dada ake (kwao yaani) Mwezi Wa 9 Sasa.

Mme Wa Dada ake amewatia Mimba Wote yaani mke wake ,na Yule Mdogo wa mke wake.

Wanaume tunafeli wapi.

Tumemshauri aoe na huyo Shemeji wake tu.

Wewe una shauri Nini?

25
7
132
INSPIRING TO TRAVEL

INSPIRING TO TRAVEL

0
0
1
Jamani amkeni amkeni mkuje huku uwiiii.mchingaji @MsigwaPeter kweli unavunja amri ya sita tena ofisini kwa watu.Mbona mnakuwa hivi jamani wabunge wetu?@fatma_karume @siasazetu @JayJayN7 @ClubMagufuli @Msumari9 @zittokabwe @BestaMlagila

Jamani amkeni amkeni mkuje huku uwiiii.
mchingaji @MsigwaPeter kweli unavunja amri ya sita tena ofisini kwa watu.
Mbona mnakuwa hivi jamani wabunge wetu?
@fatma_karume @siasazetu @JayJayN7 @ClubMagufuli @Msumari9 @zittokabwe @BestaMlagila

302
54
668

Smiling, even in a bad mood, can immediately improve your mood because these muscles are enough to trigger happy chemicals in the brain.

15
307
1.2k
Kijana makini jiandikishe kwenye daftari la kudumu la mpiga kura unajua sifa ya kujiandikisha kwanza utakuwa na nafasi ya kumchagua kiongozi unayemtaka au unayempenda bora kupiga kura ni muhimu sana sana hasa kwasisi vijana #KijanaJiandikishe #KijanaMakini #JiandikisheNEC

Kijana makini jiandikishe kwenye daftari la kudumu la mpiga kura unajua sifa ya kujiandikisha kwanza utakuwa na nafasi ya kumchagua kiongozi unayemtaka au unayempenda bora kupiga kura ni muhimu sana sana hasa kwasisi vijana
#KijanaJiandikishe
#KijanaMakini
#JiandikisheNEC

6
13
84
Next Page